KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

HÀNG Làm Tết Bình Tân 300k [Y.H] Ly Ly ❤️ Mặt Xinh, Dáng Nhỏ Nhắn, Xinh Xắn Đáng Yêu

Lượt xem: 6644

YangHung

Checker Chuyên Nghiệp
Donator
24/12/18
6,635
11,231
243
SaiGon
VND
0
Tín dụng
57,267
Nghệ Danh
Ly Ly
Xuất xứ
Miền Bắc
Năm sinh
1997
Khu vực
Bình Tân
Hoạt động
10h đến 2h
Giá
300K
Service
HJ (Quay tay), BJ (Thổi kèn), Bóp vú, Hôn vú, Hôn môi, Vét máng
Phụ phí/Chú thích
Đến với em nhẹ nhàng nâng niu như người yêu nha
Từ chối
các bác bạo dâm, độn bi, say xỉn hoặc đòi hỏi quá đáng, các bác thích service cao, các chất kích thích cũng như mất vệ sinh! Không quay lén!
Số điện thoại
0862032997
Nay thì mình đem đến cho mọi người một cô pé dáng Loli mới nhé, em với thân hình nhỏ nhắn, mình dây, gương mặt xinh dễ nhìn, với tuổi còn khá trẻ, còn nắng còn mưa, nên kinh nghiệm cũng thuộc dạng đang học tập thêm :)) ! Đang trong quá trình trao dồi và tích lũy thêm kinh nghiệm, nên có chút vụng về nha mấy anh, nhưng giá cả rất phải chăng bởi lẽ vì cái kinh nghiệm chưa nhiều ấy!
Em với gương mặt bầu, cặp mắt vẫn còn nét hồn nhiên của tuổi mới trưởng thành, có chút ngây thơ, bầu vú chỉ vừa tay thì hợp với dáng mà, tròn trịa và vẫn toát lên cái sự đang phát triển, khẽ hôn nhẹ lên má em, lần lướt xuống bên dưới, cặp chim vẫn còn hồng, hai mép căng mọng rất ngọt nước, với sức trẻ của độ tuổi đang trưởng thành, nên nước nôi còn tốt chán, đưa thằng em vào và cảm nhận được sự ấm áp, cái khít của cô gái, những tiếng rên e thẹn theo từng nhịp nắc, và cú gồng mình bắn thẳng vào bên trong, thật ngọt ngào! Đến với em và hướng dẫn em thêm nhé, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng!
ĐÁNH GIÁ BẢN THÂN :
FACE :
dễ thương kiểu mới trưởng thành, mắt còn chút ngây thơ vụng về

VÚ : tròn, vừa tay và hợp với dáng người thôi :)

EO : Mình dây cây cảnh thì kiếm đâu ra lipit :))

ĐÍT : tròn trịa, hợp với dáng người, cân đối với cơ thể

BÍM : bót, nhìu nước nha, sức trẻ, lông lá vẫn còn phát triển

SERVICE :
Sai đâu đánh đó, nói gì làm đó, đang trong quá trình trao dồi và tích lũy thêm kinh nghiệm, có những cái căn bản như lick ti, BJ, đến và hướng dẫn em nhìu hơn nữa nhé! Cảm ơn các anh! Mọi đóng góp em sẽ gửi em ấy!
Ly Ly

Badboy99

Tính Làm Checker
24/5/19
660
409
63
33
Tp hcm
VND
0
Tín dụng
2,206
Nay thì mình đem đến cho mọi người một cô pé dáng Loli mới nhé, em với thân hình nhỏ nhắn, mình dây, gương mặt xinh dễ nhìn, với tuổi còn khá trẻ, còn nắng còn mưa, nên kinh nghiệm cũng thuộc dạng đang học tập thêm :)) ! Đang trong quá trình trao dồi và tích lũy thêm kinh nghiệm, nên có chút vụng về nha mấy anh, nhưng giá cả rất phải chăng bởi lẽ vì cái kinh nghiệm chưa nhiều ấy!
Em với gương mặt bầu, cặp mắt vẫn còn nét hồn nhiên của tuổi mới trưởng thành, có chút ngây thơ, bầu vú chỉ vừa tay thì hợp với dáng mà, tròn trịa và vẫn toát lên cái sự đang phát triển, khẽ hôn nhẹ lên má em, lần lướt xuống bên dưới, cặp chim vẫn còn hồng, hai mép căng mọng rất ngọt nước, với sức trẻ của độ tuổi đang trưởng thành, nên nước nôi còn tốt chán, đưa thằng em vào và cảm nhận được sự ấm áp, cái khít của cô gái, những tiếng rên e thẹn theo từng nhịp nắc, và cú gồng mình bắn thẳng vào bên trong, thật ngọt ngào! Đến với em và hướng dẫn em thêm nhé, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng!
ĐÁNH GIÁ BẢN THÂN :
FACE :
dễ thương kiểu mới trưởng thành, mắt còn chút ngây thơ vụng về

VÚ : tròn, vừa tay và hợp với dáng người thôi :)

EO : Mình dây cây cảnh thì kiếm đâu ra lipit :))

ĐÍT : tròn trịa, hợp với dáng người, cân đối với cơ thể

BÍM : bót, nhìu nước nha, sức trẻ, lông lá vẫn còn phát triển

SERVICE : Sai đâu đánh đó, nói gì làm đó, đang trong quá trình trao dồi và tích lũy thêm kinh nghiệm, có những cái căn bản như lick ti, BJ, đến và hướng dẫn em nhìu hơn nữa nhé! Cảm ơn các anh! Mọi đóng góp em sẽ gửi em ấy!
NGon qua