KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP HTGĐ Q7 TD, đường LVL buổi tối hú hồn

Lượt xem: 1880

Anh Võ Mập

Checker Tập Sự
12/5/20
484
481
103
HCM
VND
0
Tín dụng
2,489
TD, ở LVL q7 cũng mở chắc gần hơn 3 năm nay rồi, trước đây có đi 2 lần nhưng ở xa quá (tui ở Tân Uyên) nên ít đi lại. Trưa hqua có 1 ae trên diễn đàn ib cho cái massage bên Phú Nhuận, vội phi thân 2 tiếng đồng hồ chạy xuống (giữa đường có nghỉ ngơi) thì biết có lệnh đóng cửa. Thôi xét kèo đi nhậu, ghé VC quận 8 làm sương sương mấy chai, kêu 2 e vô ngồi chung, đi 1 mình tiền Bill 2 triệu, mỗi e boa 500. 8h00 tối chạy qua KL, TXS, xe đông kinh hồn. Nhưng mục tiêu là TD ở LVL. Vừa mở cửa bước vào, gặp ngay 2 e quen hồi năm 2019, e T và e H, kêu 2 e vô 1 lúc luôn. Má, mới vừa tuột quần là có kiểm tra, mấy e là lao nhao, kiểm tra, tui mặc lại cái quần. 3 a c.a đẹp trai kiểm tra hành chánh, may có đem Căn cước chip 12 số. Sau đó cho tiệm làm tiếp. Nv nó thay đồ bình thường hết trơn. Thôi tụt hứng quá, chạy về luôn, kêu e ở quầy trả lại tiền 500k 2 e, e ở quầy đẹp kinh hồn, nói thôi a vô đi,c.a về hết rồi. Kệ, chơi luôn. Vô cởi hết đồ tui và 2 em. Tui đứng, 1 em trên 1 em dưới. Lúc gần ra, kêu e CIA a luôn rồi a đưa thêm nha. Ui cha, nó phê quá chừng. Về boa thêm mỗi e 100k.C.a phường đó nó biết tui rồi, hehe, kệ, sướng cái đã. Về tới Mỹ Phước Tân Vạn, 11g15, tính ghé quán chòi chơi mà đóng cửa hết rồi. Thôi về ngủ, mai còn lo cho e rau ở Thủ Dầu Một.

cuong_phong

Tính Làm Checker
27/2/19
1,275
640
78
31
Quận 5
VND
0
Tín dụng
4,818
Xưa đi quán bé Ba BHN cũng vừa kêu chai nước đang uống 2 chiếc bồ câu bật còi hú dí chiếc xe Ben bắt dừng trước quán . Làm cả đám đồng dâm tuột hết Nứng

Son Heung Min

Tập Tành Ăn Chơi
25/11/19
250
89
36
41
Cà Mau
gangbangclub.com.vn
VND
0
Tín dụng
863
thùy dương chứ lạ gì, quán này chán bỏ xừ, bên q7 nhà bè ko có chỗ ngon đâu, hê hê

Thanh1213

Tập Tành Ăn Chơi
20/8/19
23
43
40
34
Quận 8
VND
0
Tín dụng
168
TD, ở LVL q7 cũng mở chắc gần hơn 3 năm nay rồi, trước đây có đi 2 lần nhưng ở xa quá (tui ở Tân Uyên) nên ít đi lại. Trưa hqua có 1 ae trên diễn đàn ib cho cái massage bên Phú Nhuận, vội phi thân 2 tiếng đồng hồ chạy xuống (giữa đường có nghỉ ngơi) thì biết có lệnh đóng cửa. Thôi xét kèo đi nhậu, ghé VC quận 8 làm sương sương mấy chai, kêu 2 e vô ngồi chung, đi 1 mình tiền Bill 2 triệu, mỗi e boa 500. 8h00 tối chạy qua KL, TXS, xe đông kinh hồn. Nhưng mục tiêu là TD ở LVL. Vừa mở cửa bước vào, gặp ngay 2 e quen hồi năm 2019, e T và e H, kêu 2 e vô 1 lúc luôn. Má, mới vừa tuột quần là có kiểm tra, mấy e là lao nhao, kiểm tra, tui mặc lại cái quần. 3 a c.a đẹp trai kiểm tra hành chánh, may có đem Căn cước chip 12 số. Sau đó cho tiệm làm tiếp. Nv nó thay đồ bình thường hết trơn. Thôi tụt hứng quá, chạy về luôn, kêu e ở quầy trả lại tiền 500k 2 e, e ở quầy đẹp kinh hồn, nói thôi a vô đi,c.a về hết rồi. Kệ, chơi luôn. Vô cởi hết đồ tui và 2 em. Tui đứng, 1 em trên 1 em dưới. Lúc gần ra, kêu e CIA a luôn rồi a đưa thêm nha. Ui cha, nó phê quá chừng. Về boa thêm mỗi e 100k.C.a phường đó nó biết tui rồi, hehe, kệ, sướng cái đã. Về tới Mỹ Phước Tân Vạn, 11g15, tính ghé quán chòi chơi mà đóng cửa hết rồi. Thôi về ngủ, mai còn lo cho e rau ở Thủ Dầu Một.
Nhậu ở quận 8 chỗ nào vậy

luandang

Đang Tuổi Sửu Nhi
1/11/19
32
36
30
Q7
VND
0
Tín dụng
151

The và Hương hả???

Rờ Rồi Phang

Bắt Đầu Check Gái
5/9/20
195
198
56
31
HCM
VND
0
Tín dụng
924
Quán công an cũng kiểm tra rồi. Mà mày còn viết tắt? Lại tính để dành đi 1 mình à :))). Thôi giữ luôn đi tml. Nhớ ủng hộ quán thường xuyên