KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Tao thông tin anh em biết, tin hay không thì tùy nhé

Lượt xem: 1588

Daovocuc

Bắt Đầu Check Gái
15/7/19
399
286
50
35
Quận 8
VND
0
Tín dụng
1,816
Tao có thằng em làm bên Bệnh viện cũng lớn ở TP.HCM. Nó nói với tao nên cẩn thận với mấy em trẻ 2k trở đi, hết 8 đứa HIV rồi (tao đéo biết mấy em nó làm nghề gì nhé). Tao thông báo để anh em biết mà cẩn thận với mấy bé đừng thấy non mà nhân trần lại khổ vợ con nhé, cứ ngỡ trẻ, non thì tưởng sạch nhé, đm giờ nguy hiểm vãi loz. Khu vực tp hcm nhé anh em. Anh em tin hay không thì tùy, đừng buôn lời cay đắng nhau nhé. Thân ái, và cứ chịch trong an toàn nhé anh em

Oic

Tập Tành Ăn Chơi
20/5/20
139
62
38
33
Somewhere
VND
0
Tín dụng
614
giờ mấy em cũng phóng khoáng nên cứ anh nào đẹp trai xế hộp là địt tung toé, địt banh nhà banh cửa mà ko cần bao bì thì chịu thôi =))=))=))=))

• Like
Reactions: Dan Nguyen

hoanglongxxx

Tập Tành Ăn Chơi
26/1/20
151
97
38
tây ninh
VND
0
Tín dụng
600
Tao có thằng em làm bên Bệnh viện cũng lớn ở TP.HCM. Nó nói với tao nên cẩn thận với mấy em trẻ 2k trở đi, hết 8 đứa HIV rồi (tao đéo biết mấy em nó làm nghề gì nhé). Tao thông báo để anh em biết mà cẩn thận với mấy bé đừng thấy non mà nhân trần lại khổ vợ con nhé, cứ ngỡ trẻ, non thì tưởng sạch nhé, đm giờ nguy hiểm vãi loz. Khu vực tp hcm nhé anh em. Anh em tin hay không thì tùy, đừng buôn lời cay đắng nhau nhé. Thân ái, và cứ chịch trong an toàn nhé anh em
nghe sợ vl t toàn mang durex mà nghe m kể sợ quá làm điếu jet cho đỡbrun tay :D

Jonynguyen

Đang Bú Sữa Mẹ
17/2/21
129
26
14
27
Tp.hcm
VND
0
Tín dụng
407
Nghe kinh vậy. :(

lucatoni

Tính Làm Checker
27/2/19
472
187
66
tp hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
924
1 tuần này tao đi làm về tầm 20h 30 đến 21h . Đoạn kinh dương vương khúc công viên Phú Lâm. Tao thấy mấy em trẻ đẹp không . Khoảng tầm 2k. Trắng vú bự. Tao chỉ chạy chậm chậm nhìn vú thôi. Tao nghĩ là bọn này bị HIV nên mới ra đây đứng đường như này.

Maximizer

Checker Tập Sự
9/10/19
1,057
1,293
93
30
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
5,661
Bình thường mà. Ai bảo trẻ là ko dính sầu riêng. Cảnh báo chủ yếu mấy ông mê chân trần. Đi đêm lắm có ngày gặp ma.

1 Phút Là Đủ

Trứng nước
5/6/21
7
4
3
24
Bình Dương
VND
0
Tín dụng
40
Nói chung bcs cho lành. Chị vợ em vợ cô hàng xóm cô tiếp viên em họ em kết nghĩa em bạn thân em sinh viên cô nàng goá phụ mẹ kế mẹ đơn thân gì ae cứ đeo bcs hết cho chắc