KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Q1 1600K Đặc Sản Rp nhẹ em Huyền Baby - hàng đỉnh cao kynu - xuất cmn sắc

• Người đăng Tuyen Karik
  • Ngày bắt đầu

Lượt xem: 40629

Chuối^_^ Việt

Tính Làm Checker
8/12/18
707
351
76
31
Hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
29
Mày thằng bánh sướng nhỉ, mà ko biết lỡ mấy thằng bánh yêu cầu nhân trần, ko biết mấy em có chiều ko nữa, từ chối thì nó khỏi đăng bài lun.

Asin

Checker Chính Thức
17/9/18
861
958
124
20
ds
VND
0
Tín dụng
6,236
cjteo: mày chưa đi thì cũng ko nên phán như thế, cũng không nên chê bai thẳng thừng quá. Phân khúc củ quả của mày chắc PGA rồi, nên khách quan tí, đàn ông nên rộng lượng. Mí chuyện riêng tư (gia đình, học vấn) của mấy ẻm nên tôn trọng, phanh phui ra làm gì ??? quan trọng là body + sv của mấy ẻm có làm hài lòng mày ko ?

H

Họa Mi Hay Hót

Guest
cjteo: mày chưa đi thì cũng ko nên phán như thế, cũng không nên chê bai thẳng thừng quá. Phân khúc củ quả của mày chắc PGA rồi, nên khách quan tí, đàn ông nên rộng lượng. Mí chuyện riêng tư (gia đình, học vấn) của mấy ẻm nên tôn trọng, phanh phui ra làm gì ??? quan trọng là body + sv của mấy ẻm có làm hài lòng mày ko ?
Đâu phải ai cũng nghĩ được như vậy đâu. Mấy ẻm đã làm dịch vụ rồi mà tự nhiên mang tiếng thì ai mà dám đi. Nhiều thông tin tào lao toàn từ mấy đứa ghen ăn tức ở rồi bô bô lên. Biết thì nói, nói thì phải có gì làm tin. Nói khơi khơi thì thg nào chả sủa được. Dù làm gì thì cũng phải sống có tâm tí. Chứ không phải thứ ỉ có tiền rồi chả coi người khác ra gì.

Batman

Tập Tành Ăn Chơi
16/9/18
11
4
38
HCM
VND
0
Tín dụng
0
tao đó
mày coi kỹ các topic tao đéo có chê em nó hay bất cứ em nào Mày coi lại tao chưa đi em Huyền này lần nào và cũng đéo cần đi nhé may
topic bên ***** tao biết e nó có con rùi và tao chỉ nói có con rùi nhưng vẫn giữ đc dáng vóc đẹp vậy
nghe nói service pro
dm hàng 2 củ 3 củ tao chơi con đc nhằm mẹ gì con 1tr5 này
Vấn đề mày phải hiểu ae tui tao đi check report chân thật cho các ae xam cũ và ở đây rõ thông tin em hàng
tụi tao đi tốn tiền chứ đéo có free như bánh nhé
còn mày nói tao boa hoa mày coi kỹ lại
tao nói có đúng sự thật ko
hay mày chỉ là thằng tối ngày vô chém này nọ thể hiện
Xin lỗi mày diễn đàn này là diễn đàn ăn chơi
Người biết chuyện sẽ đóng góp cho diễn đàn đóng góp cho ae checker cái nhìn rõ nhất chân thật nhất về các e hàng đã report
chứ đéo ở ko mà ngồi anh hùng bàn phím
Tao nhớ lúc trước bên ***** mày nói là đã gặp HBB và mày nói là ẻm nói với mày vụ có con, nghe là không tin dược rồi. Giờ thì mày nói mày chưa gặp ẻm lần nào. Chẳng lẻ mày là bánh hay là em hàng nào tạo nick lên mấy diễn đàn này để dìm hàng " đối thủ" hả. Tao không biết mày là đàn ông hay đàn bà luôn đó.

mrTis

Tính Làm Checker
3/12/18
387
216
66
HCM
VND
0
Tín dụng
2,230
T thì hên xui tuỳ e
Có e kia t đi toàn dưới 5p ( e này nghỉ rồi )
Có mấy e khác làm có cảm tình hơn nhưng mà cứ 20 30p mới ra nổi
Không hỉu lun
ĐM 2-30p mới ra thì chắc mấy em cho sđt mày vô bl luôn á, mà vậy còn kêu ysl nữa hả

8/11/18
5,957
3,880
158
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
23,653
ĐM 2-30p mới ra thì chắc mấy em cho sđt mày vô bl luôn á, mà vậy còn kêu ysl nữa hả
Tao có nói tao ysl đâu nhưng mà đang nói tuỳ em t đi nó như vậy
Có mấy em làm t mất hứng từ đầu thì xìu luôn k hứng thú

H

Họa Mi Hay Hót

Guest
Tao nhớ lúc trước bên ***** mày nói là đã gặp HBB và mày nói là ẻm nói với mày vụ có con, nghe là không tin dược rồi. Giờ thì mày nói mày chưa gặp ẻm lần nào. Chẳng lẻ mày là bánh hay là em hàng nào tạo nick lên mấy diễn đàn này để dìm hàng " đối thủ" hả. Tao không biết mày là đàn ông hay đàn bà luôn đó.
Thôi mày ơi nói kẻo nó lại chửi anh hùng bàn phím cào phím này nọ nữa đó. Ngta đẳng cấp khác mà 8->8->8->

CuongDo

Checker Chính Thức
19/3/19
1,821
1,823
138
30
Tp HCM
VND
11,111
Tín dụng
10,691
HBB chắc nổi tiếng quá rồi ko cần giới thiệu

Ko phải lần đầu gặp ẻm, nhưng nay mới biết tới rphang, trước giờ chỉ hoạt động bên kia.
Nay lại ghé ăn ẻm nên làm cái rp, sẵn trả nợ mấy ku @checkerL2 troll hôm bữa, thôi coi như huề, Việt Nam nói là làm =)))

Chấm 4 vòng theo đúng thông lệ

- Face 8/10. Thật ra t cho 9 vì e rất hợp nhãn t, với lại xinh hơn trên hình, nhưng để khách quan t cho 8 =)))

- V1 và V2 t cho 8.5, xem hình bên dưới khỏi mô tả mắc công =)))
- V3 to và nãy, doggy rất thích, 8/10

Vào phòng e ôm ấp chém gió 1 hồi rồi hành sự, nhìu cái thấy e dam dang và bựa vkl =)))ẻm vạch chip ra khoe e có trái dâu nè a ăn ko, quỳ =))) nhưng t thích

Vào trận e đè ra đá lưỡi rồi đi 1 vòng xuống... đá bi, roài lên đá thằng nhỏ. Bài Bj của e kinh quá, nhất là khúc cạ đầu thằng nhỏ. Mém nữa out cmnr, hên là ghì lại kịp ko thì mang nhục...

Rồi e kiu tới lượt e hưởng thụ. Thế là đè ra vét cho em 1 lúc nước nôi lênh láng.

Xong e đeo bao vào rồi kiu tới đi a =))) làm thế truyền thống 1 lúc bị lôi ra gế tantra kiu nằm xuống, xong e vùi hoa dập liễu mình, cưỡi khí thế luôn. Mình phải kiu e ơi từ từ a chịu ko thấu, moá

Cuối cùng quay lại giường và out voi thế doggy, thế yêu thích, pha này t giã nhanh và nhìn vào gương phê lắm, thích bonita ở cái gương vs cái ghế

Nói chung về hình thể vs service thì xưa giờ e là số 1 t từng gặp. Thế nên 1m6 quá xứng đáng và cứ 1-2 tuần là phải vác lúa cho em thịt. Haha

Cuối cùng là hình ảnh, cho mấy tml thị dâm, chúc ngon trim
Lát vào kynu làm cái rp nữa, lỡ hứa rồi =)))

P/s : up hình phải qua kia up xong lấy link xài đt cực quá Ad ơi :(((

Xem ảnh/clip 2505 Xem ảnh/clip 2506 Xem ảnh/clip 2507 Xem ảnh/clip 2508
Mừng tml...ước mơ chỉ là ước mơ

Anto99

Đang Tuổi Sửu Nhi
5/5/19
76
54
26
29
Vung Tau city
VND
0
Tín dụng
0
Cứ phải phân vân là mai dành sức check overnight Hoàng Oanh hay là đi sang check HBB, sướng thôi mà cũng phải suy nghĩ đắn đo :))

XLú

Tính Làm Checker
1/12/18
179
270
65
42
Hochiminh
VND
0
Tín dụng
707
Mày thằng bánh sướng nhỉ, mà ko biết lỡ mấy thằng bánh yêu cầu nhân trần, ko biết mấy em có chiều ko nữa, từ chối thì nó khỏi đăng bài lun.
Tao còn nhân trần với em nữa là thằng bánh ! Hôm đó đeo bao hơi dày ! Chơi mất cảm giác ! Nên hơi lâu. Ẻm cũng tội phục vụ nhiệt tình không khó chịu. Sau em nói hay anh bỏ bao. Tao nghe cũng run chít mẹ ! Nhưng lý trí không thắng nổi dục vọng. Chịu luôn và cũng ra. Bắn ngoài. Sau về cũng run thấy mẹ. Không dám gần vợ. Vờ lấy lý do công việc nhiều. Khi đó cũng không dám đi test. Sau 3 tháng méo thấy sốt , tiêu chảy gì mới an tâm. Sau vụ đó là không dám nhân trần. Lỡ toang thì bỏ mẹ ! Trên này tui chắc cũng nhiều ông nhân trần. Còn lổ nhị thì chắc em nó có nhưng phải thêm ngân lượng. Chứ lúc xoạc thấy lổ nhị của em cũng nở khá khá chứ không se khít như mấy em 1500K khác. Mà tao cũng nghe phong phanh là ẻm có chịu lổ nhị. Khi trước tao có lổ nhị với em Hằng ở A25 Đề Thám, Q.1 mà em Hằng này khi đó thật ra cũng thuộc loại MB mẹ rồi mà mấy thằmg bánh hét 1 chai. Sau khi đập xong ẻm tự down xuống 800K cho lần gặp kế tiếp. Tao không gặp vì gặp cho biết lổ nhị chứ ẻm vếu khi bơm bị sẹo nhìn tụt mood lắm !