KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Sài Gòn Cafe/BJ/HJ HTGĐ PHÚT TẢN MẠN GIỮA MÙA DỊCH

Lượt xem: 3845

chaudo

Tính Làm Checker
5/3/19
90
110
64
34
sài gòn
VND
0
Tín dụng
318
Thời gian này chắc bá tánh đang bế quan tỏa cảng, mình cũng vậy và hôm nay rãnh có vài nơi mình đã từng đi, và đi nhiều lần và theo mình ok nhất để gợi lại kỷ niệm với anh em (không tính 1 năm trở lại đây), có thể những thằng đã kinh qua mấy chỗ này và gặp mấy em này rồi, cùng nhau hoài niệm nhé:
Bình Tân: Tân Hòa Đông: HTGD Chánh Thi năm 2016, em Thu, teen, hiền, cute, có nét, service ok, BJ phê (110k-120k j đó)
Phan Anh: HTGD tên gì quên rồi, từ Phú Lâm chạy lên Tân Hòa Đông, tới ngã 4 Phan Anh quẹo trái, chạy qua quán Xitrum, qua luôn 1 quán CF đèn mờ rồi tới tiệm HTGD (Thu Ngân gì đó), năm 2016, 2017 tiệm này có 2 em, trong đó có 1 em trắng, mãn teen, hiền, làm từ tốn, nhẹ nhàng, BJ, ko CIA, ra xong r BJ lần nữa, phê tới nóc (120k hay 150k j đó)
Mã Lò: CF BJ quên mất tên, đi từ HL2 lên hướng Lê Văn Quới, qua khỏi ngã 3 LVQ lun, lên nữa, gần tới khúc quán CF em Su, nó nằm bên kia, hình như hồi đó kế bên nhà nấu rượu, cuối 2015 hay 2016 j đó, nhiều đào, từ teen tới mãn teen, mấy em ngồi trước quán, có ai còn nhớ quán này ko, trong đó có 1 em mặc áo da beo,...
Bình Chánh: QL50: Ánh Dương, chắc mọi người ai cũng biết, giai đoạn 2016 2017 là thời hoàng kim, giá 100k-110k, Phúc mình đi 2 lần, BJ phê, service đỉnh, ngoài ra còn có mấy em khác như Như, ... nhưng ko bằng, nói chung, AD nhiều em ok, rẻ nhất trong lĩnh vực CF BJ
Nguyễn Thị Tú: có 1 tiệm HTGD có 3 em, trong đó 2 em tên Tuyết, Hoa, 2017 Tuyết trắng, cực đẹp, service thân thiện, ko CIA, liếm ti phê, 140k, em Hoa không bằng
Quận 8: An Dương Vương: từ Võ Văn Kiệt hướng q1 về bình chánh, quẹo trái, quán CF Phương Linh, có 2 em cuối 2018. Linh và Diễm, Linh lolly, cute, BJ lút cán, phê, Diễm trắng, có nét, bây giờ Diễm hình như chuyển qua quán CF ở Mã Lò.
Tạm thời như vậy, còn nhiều chỗ nữa, anh em nào đã từng đi mấy em hay mấy chỗ mình vừa nói, chào nhau 1 cái nào

Sun Wu Kong

Tập Tành Ăn Chơi
31/7/19
117
136
41
28
HCM
VND
0
Tín dụng
527
Em Thu ở Chánh Thi t cũng đi nhiều lần, em làm chậm rãi nhưng rất phê, có lần em nói trọ đâu bên Chiến lược mà nghỉ xong t rảo vòng quanh không thấy nữa
HTGD Thu Ngân thì có em Yến bú phê, với 1 em nữa mình dây làm lại ngực rồi bú cũng phê, em này nghỉ về Bình Chánh làm sau đó quay lại Thu Ngân làm mấy lần thì tiệm sang chủ mới t không có đi nữa

chaudo

Tính Làm Checker
5/3/19
90
110
64
34
sài gòn
VND
0
Tín dụng
318
Em Thu ở Chánh Thi t cũng đi nhiều lần, em làm chậm rãi nhưng rất phê, có lần em nói trọ đâu bên Chiến lược mà nghỉ xong t rảo vòng quanh không thấy nữa
HTGD Thu Ngân thì có em Yến bú phê, với 1 em nữa mình dây làm lại ngực rồi bú cũng phê, em này nghỉ về Bình Chánh làm sau đó quay lại Thu Ngân làm mấy lần thì tiệm sang chủ mới t không có đi nữa
mình chấm Yến hơn, làm chậm rãi từ liếm ti cho tới BJ, xong rồi BJ lần nữa nó tê j đâu, Yến này trắng, da mặt hơi bị bóng dầu, giọng nói nhỏ nhẹ lắm

• Like
Reactions: Sun Wu Kong

LikeU50

Tính Làm Checker
13/1/19
108
51
61
33
Sg
VND
0
Tín dụng
125
Vậy tụi bây có ai đi quán 179 hay 719 gì ở lê văn qưới
Tụi bây biết nó dời đi đâu k

herotimvo2007

Tính Làm Checker
26/7/20
314
268
60
42
tphcm
VND
0
Tín dụng
1,966
2016...2017...giờ này mày kiếm mấy ẻm chắc khó à..1 là giải nghệ.. 2 là trôi dạt nơi đâu rồi.=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Chichtrom

Checker Tập Sự
10/6/19
155
162
90
37
Hcm
VND
0
Tín dụng
1,072
Đéo mẹ năm 2005 tao dc lũ a dắt đi cafe vú khu lê văn quới,hl2,lạc long quân. Kể cc gì chuyện quá khứ thằng khùng

Broly

Tập Tành Ăn Chơi
30/6/19
14
22
40
30
HCM
VND
0
Tín dụng
98
có ai biết em Linh quán Phương Linh ở ADV q8 giờ làm ở đâu không mọi người? em này body quá nuột. tiếc là mới chỉ gặp đc 1 lần

Sun Wu Kong

Tập Tành Ăn Chơi
31/7/19
117
136
41
28
HCM
VND
0
Tín dụng
527
có ai biết em Linh quán Phương Linh ở ADV q8 giờ làm ở đâu không mọi người? em này body quá nuột. tiếc là mới chỉ gặp đc 1 lần
Tao không biết tao nhớ có nhầm không...quán Phương Linh nếu đi từ ngã tư VVK với ADV vào thì nó nằm bên tay phải, nhìn vào quán thì có cái cầu thang sắt bên tay phải leo lên gác hành sự, em Linh trắng trẻo, nhìn như hotgirl, lúc làm không cho hôn ngực...Nếu như mô tả thì em này chuyển qua Ngọc Duyên gần ngã tư ADV và VVK mà vòng 1 xuống cấp kiểu có baby, khuôn mặt thì vẫn rất xinh nhưng em này skill không tốt

alison boto

Checker Tập Sự
19/6/19
591
320
101
28
ho chi minh
VND
0
Tín dụng
2,279
Tao không biết tao nhớ có nhầm không...quán Phương Linh nếu đi từ ngã tư VVK với ADV vào thì nó nằm bên tay phải, nhìn vào quán thì có cái cầu thang sắt bên tay phải leo lên gác hành sự, em Linh trắng trẻo, nhìn như hotgirl, lúc làm không cho hôn ngực...Nếu như mô tả thì em này chuyển qua Ngọc Duyên gần ngã tư ADV và VVK mà vòng 1 xuống cấp kiểu có baby, khuôn mặt thì vẫn rất xinh nhưng em này skill không tốt
Bác cho hoi e yến , thu ngan gio lam o đâu ? Tks

emcudidi2212

Trứng nước
14/2/21
12
9
7
34
HCM
VND
0
Tín dụng
74
Hình như nó nghỉ r, nhà tao gần quán PL, trc qa kiếm nó quài, lúc đầu thì ngon, sau thì dán núm và k cho móc lồn, từ đó cũng chán, mà cái body nó ngon thiệt, giờ quán đó đổi chủ toàn cá sấu thôi, khu này nói thiệt chứ tao là trùm đó heheh

chaudo

Tính Làm Checker
5/3/19
90
110
64
34
sài gòn
VND
0
Tín dụng
318
Yên bj đả ko biy gio còn lm ko
yến mãn teen, trắng, hiền, đôi mắt biết nói, làm từ tốn, từ trên xuống, nhẹ nhàng, rất nhẹ nhàng, BJ như người yêu, tuy ko CIA nhưng khi ra rồi BJ lần nữa, làm tê tái đầu thằng bé, 1 trong những em BJ mình đánh giá cao, ngoài em này ra, những em BJ mà mình cảm thấy làm tê tái nhất gồm có em Thu của Chánh Thi 2016, em Phúc của Ánh Dương 2016, em Phương của quán CF BJ An Dương Vương Q.8, em Tuyết của HTGD Như Ý 2016 Ng Thị Tú. Còn về khoản khuôn mặt xinh đẹp , ko tính service thì tao chấm em Linh (trước đời em Yến) của quán CFBJ Ng Thị Giây kế bên bán VLXD 2018, 1 em ở quán CF BJ QL 1A từ ngã 4 An Sương quẹo trái, chạy thẳng 50m, kế bên là nhà bán tạp hóa, pé này rất xinh, teen như ng mẫu hoa học đường, vú căng cứng, nhưng service như hạch, 1 pé tên Linh quán CF BJ An Dương Vương từ VVK quẹo vô, quán nằm bên trái, đối diện xéo là quán cf bj của em Phương tao vừa nói o trên, teen, xinh, hiền, ngoài ra còn có em Như của Ánh Dương 2016, 1 pé ở quán Phương Lan HL2 2016, và vài em ở Cây bàng HL2 (mà quên tên), quán cây bàng đầu tư đào chất lượng từ bề ngoài tới service nên mới trụ dc thời gian khá dài, tính ra cũng dc hơn 10 năm, từ thời mấy em ra ngoài ngồi trước cửa 1 cách công khai. Vậy đi ha, rãnh 8 típ.

• Like
Reactions: Sun Wu Kong