KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Q8 450k Massage Lingam em Susu

Lượt xem: 3363

Mimimeoheo

Trứng nước
28/11/20
15
6
5
41
TPHCM
VND
0
Tín dụng
77
Bữa gặp Uyển Nhi xong thấy okie nên đi thử e này làm cái report cho tụi bây trải nghiệm
Su su số phone kiếm trong bài Uyển Nhi massage chịch nha tao ghét nên xóa rồi
Hẹn bên Trung sơn gói 60p 450k
Massage Lingam ko chịch tăng cường sinh lý
Nói chung tay nghề cũng tạm ổn ấn nguyệt xung quanh DV để phục hồi

Nhưng vài lời nhắn gửi Su su là ngoại hình.tuổi tác,trình độ và tay nghề của e bình thường thôi e bớt bớt cái miệng lại cho SANG ko phải hay ho gì đâu mà làm vậy chi em...Hot vài bữa rồi e lại đâu vào đó thôi
Tập trung và
o chuyên môn cho ae người ta quý nha

N O K I A

Checker Tập Sự
29/2/20
3,578
7,820
120
Rphang chứ đâu
VND
0
Tín dụng
952
Nữa hả:Amicuoisacsua:

• Haha
Reactions: DÉP_LÀO

checkerbinhq12

Tính Làm Checker
13/3/20
529
568
71
hochiminh
VND
0
Tín dụng
2,887
m đăng bài sai box thằng lol trứng nước
cái này là MS chứ éo phải box Check hàng MN
với lại khi nói ai đó nên kèm bài đăng trước để ae 4rum biết mà né
chứ nói suôn thì 50/50

baobaonn

Đang Tuổi Sửu Nhi
24/6/19
36
10
27
Hcm
VND
0
Tín dụng
113
Bữa gặp Uyển Nhi xong thấy okie nên đi thử e này làm cái report cho tụi bây trải nghiệm

Nhưng vài lời nhắn gửi Su su là ngoại hình.tuổi tác,trình độ và tay nghề của e bình thường thôi e bớt bớt cái miệng lại cho SANG ko phải hay ho gì đâu mà làm vậy chi em...Hot vài bữa rồi e lại đâu vào đó thôi
Tập trung và
em nay t mới đi hom qua cùng nhan xét như vậy.
Cái miệng e no xã liên hồi nc như bố đời thiên hạ. Trinh đo kt thi tam chấp nhận. Neu thay đoi cach giao tiếp mai ra làm viec dc lâu dài. Đoi loi gop y neu em co xem thi nen sua lai nhe! Thanks! Hom nao tranh thủ hen e Nhi ma thay e đong khach chac kho hen.

• Like
Reactions: Mimimeoheo

Thánh nẩu

Bé Đang Tập Nói
24/12/20
79
55
18
42
Tphcm
VND
0
Tín dụng
398
Con này tao đi 1 lần rồi chạy luôn...nào là ở sg này em nói là kỷ thuật lingam của em là tốt nhất..nhưng khi trải nghiệm thì bình thường..nếu không nói là chán..em này đéo có bj nha..dịch vụ như cc.. nói chuyện chảnh chó.đi tức dái

• Like
Reactions: thebull112

Thichliembuom

Tính Làm Checker
11/1/19
135
361
75
33
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,002
Con này tao đi 1 lần rồi chạy luôn...nào là ở sg này em nói là kỷ thuật lingam của em là tốt nhất..nhưng khi trải nghiệm thì bình thường..nếu không nói là chán..em này đéo có bj nha..dịch vụ như cc.. nói chuyện chảnh chó.đi tức dái
Zalo nó đăng đọc nghe cũng ngứa dái lắm. Đéo biết sao lại có con đĩ ảo tưởng sức mạnh như vậy.

• Haha
Reactions: thebull112

Mimimeoheo

Trứng nước
28/11/20
15
6
5
41
TPHCM
VND
0
Tín dụng
77
Haha quá trời mấy thằng đồng dâm đã gặp tao đâu có nói điêu....Đã khô quéo rồi tính tình dễ thương xíu ae còn ủng hộ...Khách mà nó chửi thằng này thằng kia là bít nó sắp chết đói

Mimimeoheo

Trứng nước
28/11/20
15
6
5
41
TPHCM
VND
0
Tín dụng
77
m đăng bài sai box thằng lol trứng nước
cái này là MS chứ éo phải box Check hàng MN
với lại khi nói ai đó nên kèm bài đăng trước để ae 4rum biết mà né
chứ nói suôn thì 50/50
Tao trứng nước nhưng đi massage cao cấp nhìu hơn mày ăn cơm ah...tao mới vào bên đây nên ko rành thôi còn tao nói đúng hay ko coi comment ae tự hiểu

Mimimeoheo

Trứng nước
28/11/20
15
6
5
41
TPHCM
VND
0
Tín dụng
77
em nay t mới đi hom qua cùng nhan xét như vậy.
Cái miệng e no xã liên hồi nc như bố đời thiên hạ. Trinh đo kt thi tam chấp nhận. Neu thay đoi cach giao tiếp mai ra làm viec dc lâu dài. Đoi loi gop y neu em co xem thi nen sua lai nhe! Thanks! Hom nao tranh thủ hen e Nhi ma thay e đong khach chac kho hen.
Uyển nhi đông vcb nhắn 2l1 2 ngày mới trả lời haha

Ngontaytro

Tập Tành Ăn Chơi
8/4/20
30
118
41
41
Quận 3, HCM.
VND
0
Tín dụng
417
Tao tính đi thử mà nói vậy chắc thôi. Không biết đông khách không, nhưng nhắn tin nói chuyện hơi chảnh. Hẹn trước một ngày mà cũng khó khăn. Nay tao hẹn 5h mà em nó kêu kẹt rồi. Sẵn vậy thì thôi luôn.

dau_pan

Trứng nước
12/11/20
2
0
4
30
HCMC
VND
0
Tín dụng
4

Tập trung và
em này ngoại hình ổn ko m, mặt mũi dc ko