KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

PIC  Q3 Gặp em gái hết tiền lang thang bướm ngon!

Lượt xem: 39831

Thichliembuom

Checker Tập Sự
11/1/19
193
564
98
33
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,700
Nghe bác trên bảo cũng ớn nhỉ, đang ở 1 mình căn hộ 2 pn, dư 1 phòng tính giúp mà lại sợ gặp Yangho nữa :)))
Tui nghe em nó kể thấy tội tui kể lại vậy thôi. Ai có phòng trọ dư thì giúp em nó, còn bác căn hộ, nhà bác thì tui nghĩ ko nên. Vì thật tình thì ai biết chắc như thế nào?

Thichliembuom

Checker Tập Sự
11/1/19
193
564
98
33
TPHCM
VND
0
Tín dụng
1,700
Khu.. trương định - ngô thời nhiệm..1 thời gái như vậy nhiều lắm..giờ còn lát đát vài em thì ..bình thường đâu có gì lạ.???còn câu truyện nó kể tao cảm động quá..nhưng thời buổi bây giờ. Thạch Sanh thì ít Lý Thông thì đang đói ..nguy hiểm...nên tao chịu
Uh, khu này ngày xưa tao cũng rành. Nhưng bây giờ dịch bệnh, đói rách, thấy em nó cũng tội. Nên em nó kể sao là tao kể lại vậy à

• Like
Reactions: Pc1412

Phanhuyvl

Tính Làm Checker
28/3/20
455
560
66
24
HCM
VND
0
Tín dụng
2,999
Có thể tin được câu chuyện, nhưng có thể chỉ là một nữa sự thật thôi, phần còn lại thì chắc em nó không kể đâu, anh em nào muốn giúp thì cứ đi shot mà trả tiền, việc còn lại để e nó tự lo, chứ còn cưu mang đón về nhà ở vvv coi chừng rước thêm phiền phức. Mà t không nghỉ một em gái lang lang lại ngon lành sạch sẽ được, chỗ ngủ không tử tế, chỗ tắm rửa vệ sinh cũng không đàng hoàng, anh em cân nhắc.

Chỉnh sửa cuối:

Pc1412

Tính Làm Checker
21/11/18
133
230
66
Gò vấp-tphcm
VND
0
Tín dụng
1,069
Có thể tin được câu chuyện, nhưng có thể chỉ là một nữa sự thật thôi, phần còn lại thì chắc em nó không kể đâu, anh em nào muốn giúp thì cứ đi shot mà trả tiền, việc còn lại để e nó tự lo, chứ còn cưu mang đón về nhà ở vvv coi chừng rước thêm phiền phức. Mà t không nghỉ một em gái lang lang lại ngon lành sạch sẽ được, chỗ ngủ không có, chỗ tắm rửa cũng không, biết đâu lâu lâu gặp mấy thằng SIDA nó cưu mang nữa, anh em cân nhắc.
Hy vọng nếu em kể đúng sự thật,thì có ai đó hỗ trợ...chứ như bác nói,lang thang sida cưu mang là có....khu này xưa hàng dạt nhiều,nên cũng khó tin

Rhinos

Đang Bú Sữa Mẹ
23/2/21
59
13
9
AG
VND
0
Tín dụng
186
Chiều nay tao đi ngang đường Trương Định, đoạn giao với Ngô Thời Nhiệm thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn mặc cái đầm xanh ngồi trước một ngôi nhà đóng cửa. Mới đầu tao cứ nghĩ là em nào đó ngồi chờ ai rước nhưng sau khi đi công chuyện hơn 1 tiếng đồng hồ quay lại thì thấy em nó ngồi trước nhà khác, cách đó chừng 200 mét. Mà ế quá hay sao đó, em nó tụt cái quần lót ra ngang gối cho người đi ngang họ thấy. Tao tấp xe vô hỏi làm gì ngồi đây? Em nó nói thất nghiệp, ko có tiền, chủ nhà trọ đuổi, em nó lang thang ngoài đường mấy hôm rồi. Hằng ngày ăn cơm từ thiện, tối về nhà đứa bạn gần đó tắm, thay đồ rồi ra lề đường ngủ. Hỏi sao ko ở nhà con bạn đỡ thì do nhà nó có ba mẹ khó nên chỉ gởi đồ được và tắm nhờ. Em nó cầm trên tay một bao giấy, bút, ngồi vẽ. Hỏi ra thì em nó đang học bên thi công đô thị gì đó. Vừa làm phục vụ quán ăn vừa học. Giờ thất nghiệp, ở quê ko có bà con, ba mẹ bỏ rơi, chỉ có bà chị đã có chồng. Tao thấy tội nên cho em nó 200k. EM nó nói mấy hôm nay ngồi đây có người hỏi đi chịch, em nó cũng đi để kiếm ít tiền trở về nhà trọ. Nhưng 2 ngày rồi ko có ai đi. Cách đó 3 ngày thì có 1 ông đi được 400k. Em nó nói ko muốn nhận tiền của tao, kêu tao vào KS để em nó phục vụ nhưng tao cũng sợ Covid nên ko đi. Em nó nói vậy thì trả tiền lại cho tao. Thấy tội nên tao nói em nó vào KS tao chỉ chụp mấy cái hình để giới thiệu cho ai cần. Vậy là tao chở em nó vào KS, ko cần phải đưa CM. Vào đó thì đeo khẩu trang, ngồi xa 2 mét rồi em nó cởi đồ ra cho tao chụp hình. Xong thì về, mà cái tật của tao hễ thấy bướm ngon là y như rằng ngu liền nên tao cũng cắn răng banh bướm em nó ra liếm mấy cái cho có mùi chứ cả tháng nay thèm cái mùi bướm quá. Bướm ngon, thơm tho sạch sẽ nha mấy tml. Tao liếm vài cái rồi về thôi chứ ko tiếp xúc hay chịch gì. Thấy em nó tội tội. Rồi tao cho thêm 200k, em nó nhất quyết ko lấy. Tao nói em cứ lấy đi, sau này cũng vậy, ai cho cứ lấy, mình đang khó khăn mà. Bây giờ thân con gái ngủ ngoài đường nữa. Ráng kiếm đủ 2 triệu rưỡi về lại phòng trọ.
Em nó 22 tuổi, da hơi ngâm 1 tí, bướm ngon nha. Thật sự tao tiếc lắm, vì ko có dịch là tao làm 2 shot với bú liếm nát cái bướm em nó rồi.
Tao chia sẻ địa điểm đó, tụi mày có đi ngang mà có lòng thì giúp em nó vài chục cho đủ tiền về phòng trọ nhe chứ mùa dịch này mà đi fuck thì cũng nguy hiểm.
Thanks mấy tml đã lắng nghe. Hi vọng em nó sẽ gặp nhiều người tốt. Tao ko có chịch em nó nên tụi mày hỏi service là tao ko biết đâu nhe!
Xem ảnh/clip 301448
Xem ảnh/clip 301449
Xem ảnh/clip 301451
Xem ảnh/clip 301454
Xem ảnh/clip 301455
Xem ảnh/clip 301456
Xem ảnh/clip 301457
Quả bím chất lượng vãi cặc

• Like
Reactions: Pc1412

killershark

Đang Tuổi Sửu Nhi
13/7/20
8
14
25
27
Thành phố hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
88
Có thể tin được câu chuyện, nhưng có thể chỉ là một nữa sự thật thôi, phần còn lại thì chắc em nó không kể đâu, anh em nào muốn giúp thì cứ đi shot mà trả tiền, việc còn lại để e nó tự lo, chứ còn cưu mang đón về nhà ở vvv coi chừng rước thêm phiền phức. Mà t không nghỉ một em gái lang lang lại ngon lành sạch sẽ được, chỗ ngủ không tử tế, chỗ tắm rửa vệ sinh cũng không đàng hoàng, anh em cân nhắc.
Bác này cmt xịn nè

cuden23

Bé Đang Tập Nói
15/1/21
46
15
17
32
hóc môn
VND
0
Tín dụng
177
Chiều nay tao đi ngang đường Trương Định, đoạn giao với Ngô Thời Nhiệm thì thấy 1 em gái nhỏ nhắn mặc cái đầm xanh ngồi trước một ngôi nhà đóng cửa. Mới đầu tao cứ nghĩ là em nào đó ngồi chờ ai rước nhưng sau khi đi công chuyện hơn 1 tiếng đồng hồ quay lại thì thấy em nó ngồi trước nhà khác, cách đó chừng 200 mét. Mà ế quá hay sao đó, em nó tụt cái quần lót ra ngang gối cho người đi ngang họ thấy. Tao tấp xe vô hỏi làm gì ngồi đây? Em nó nói thất nghiệp, ko có tiền, chủ nhà trọ đuổi, em nó lang thang ngoài đường mấy hôm rồi. Hằng ngày ăn cơm từ thiện, tối về nhà đứa bạn gần đó tắm, thay đồ rồi ra lề đường ngủ. Hỏi sao ko ở nhà con bạn đỡ thì do nhà nó có ba mẹ khó nên chỉ gởi đồ được và tắm nhờ. Em nó cầm trên tay một bao giấy, bút, ngồi vẽ. Hỏi ra thì em nó đang học bên thi công đô thị gì đó. Vừa làm phục vụ quán ăn vừa học. Giờ thất nghiệp, ở quê ko có bà con, ba mẹ bỏ rơi, chỉ có bà chị đã có chồng. Tao thấy tội nên cho em nó 200k. EM nó nói mấy hôm nay ngồi đây có người hỏi đi chịch, em nó cũng đi để kiếm ít tiền trở về nhà trọ. Nhưng 2 ngày rồi ko có ai đi. Cách đó 3 ngày thì có 1 ông đi được 400k. Em nó nói ko muốn nhận tiền của tao, kêu tao vào KS để em nó phục vụ nhưng tao cũng sợ Covid nên ko đi. Em nó nói vậy thì trả tiền lại cho tao. Thấy tội nên tao nói em nó vào KS tao chỉ chụp mấy cái hình để giới thiệu cho ai cần. Vậy là tao chở em nó vào KS, ko cần phải đưa CM. Vào đó thì đeo khẩu trang, ngồi xa 2 mét rồi em nó cởi đồ ra cho tao chụp hình. Xong thì về, mà cái tật của tao hễ thấy bướm ngon là y như rằng ngu liền nên tao cũng cắn răng banh bướm em nó ra liếm mấy cái cho có mùi chứ cả tháng nay thèm cái mùi bướm quá. Bướm ngon, thơm tho sạch sẽ nha mấy tml. Tao liếm vài cái rồi về thôi chứ ko tiếp xúc hay chịch gì. Thấy em nó tội tội. Rồi tao cho thêm 200k, em nó nhất quyết ko lấy. Tao nói em cứ lấy đi, sau này cũng vậy, ai cho cứ lấy, mình đang khó khăn mà. Bây giờ thân con gái ngủ ngoài đường nữa. Ráng kiếm đủ 2 triệu rưỡi về lại phòng trọ.
Em nó 22 tuổi, da hơi ngâm 1 tí, bướm ngon nha. Thật sự tao tiếc lắm, vì ko có dịch là tao làm 2 shot với bú liếm nát cái bướm em nó rồi.
Tao chia sẻ địa điểm đó, tụi mày có đi ngang mà có lòng thì giúp em nó vài chục cho đủ tiền về phòng trọ nhe chứ mùa dịch này mà đi fuck thì cũng nguy hiểm.
Thanks mấy tml đã lắng nghe. Hi vọng em nó sẽ gặp nhiều người tốt. Tao ko có chịch em nó nên tụi mày hỏi service là tao ko biết đâu nhe!
Xem ảnh/clip 301448
Xem ảnh/clip 301449
Xem ảnh/clip 301451
Xem ảnh/clip 301454
Xem ảnh/clip 301455
Xem ảnh/clip 301456
Xem ảnh/clip 301457
mình ở vùng ven vô đó hơi khó, nhờ b liên lạc giúp hay có thể cho số đt e để mình liên lạc, mình sẽ giúp e qua mùa dịch được, nếu bạn có lòng

Thái Hoa

Đang Bú Sữa Mẹ
3/11/20
28
13
15
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
107
Tui nghe em nó kể thấy tội tui kể lại vậy thôi. Ai có phòng trọ dư thì giúp em nó, còn bác căn hộ, nhà bác thì tui nghĩ ko nên. Vì thật tình thì ai biết chắc như thế nào?
Không quen biết mà ở cùng cũng hơi sợ, giúp em ấy ở phòng trọ là hay nhất.

Maximizer

Checker Tập Sự
9/10/19
1,082
1,356
93
30
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
5,939
Hiểu tấm lòng chủa chủ thớt.

Nhưng t thấy hơi nhập.nhèm câu chuyện của em này nha. A e nghĩ kĩ đi. Nếu đã chọn con đường vừa học vừa làm thì ít ai chấp nhận bán thân ngang hong v lắm. Đặc biệt là chi tiết tuột xì líp ngang gối. Rồi chị có gia đình thì có nhưng ko lẻ đành lòng đẻ e ngủ ngoài đường...
Hoàn toàn có thể là hàng đứng đường dạt dựng chuyện.hoặc e này có vấn đề về thần kinh...

Nói chung phải tìm hiểu kỹ hơn. T thì ko sợ e lây covid nhưng ngược.lại sợ lây siđa đó.

Tiên Ông

Tập Tành Ăn Chơi
20/2/20
44
137
49
38
Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
591
Lúc nãy tao đi làm về check thử thì đúng là e nó có ngồi đó thiệt. Đang ăn hộp cơm với uống ly trà sữa. Nhìn có vẻ có vấn đề về thần kinh. Thấy 2 thằng bảo vệ ngân hàng ngồi nhìn quá tao mới chạy lên xíu qua mấy cái thùng rác. Ngoắc ngoắc e nó mà ko thấy e qua, chỉ thấy cười. Vl…song một lúc tao chạy vòng quay lại thì ko thấy đâu, mà thằng bv vẫn cứ nhìn tao. Đụ mẹ mấy tml làm ngại chết mẹ. Ko biết nó ở đó tới mấy giờ tối. Để ngày mốt tao đi làm 8g tối ghé check thử. Nếu bắt đc cho nó đi ks 1001 đêm ở TS luôn. Còn ko thì về sục cặc đỡ vã

Xôi gà

Tập Tành Ăn Chơi
8/2/20
35
93
36
HCM
VND
0
Tín dụng
361
Mình nghĩ bé này có vđ thần kinh đang bị ai chăn hay lợi dụng để kiếm tiền ah, hoặc cũng có thể e nó tự giả bộ như vậy, chứ sao lại tự dưng ngồi ở đoạn đó

• Like
Reactions: blackandboy85