KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Tâm Sự Đến giờ vẫn chưa tin đó là sự thật .

Lượt xem: 3349

mixaojon

Checker Tập Sự
24/2/19
528
1,836
121
35
tphcm
VND
189,604
Tín dụng
6,733
RIP !

Bixxx

Checker Tập Sự
12/12/19
415
660
86
Thành phố Hồ Chí Minh
VND
0
Tín dụng
307
Chia buồn cùng anh trai ruột, ăn chơi cũng nên lo sức khỏe nhé anh em, dạo này đột quỵ nhiều quá chả biết đường nào mà lần.

• Like
Reactions: CôPink SaiGon

Út Trà Kha

Tính Làm Checker
26/3/20
1,217
3,534
75
Miền Tây
VND
502,000
Tín dụng
9,362
Nghĩa tử là nghĩa tận ...

Thật đúng như vậy .. 24 tiếng trôi qua rồi, kể từ khi biết được tin anh mất .. Em ngồi lướt lại Zalo , Facebook đọc những dòng tin nhắn cũ mà nghẹn ngào quá anh ơi.

Cái group HỘI ĐỒNG HƯƠNG của 03 anh em (@Lỗ Trí Thâm , @Út Trà Kha , L.) bây giờ chỉ còn là miền ký ức.

• Like
Reactions: Bing68

Giadamde

Trứng nước
30/1/21
19
3
5
50
Usa
VND
0
Tín dụng
58
Mất một người bạn thì buồn thật, nhưng tôi nghĩ người này ăn chơi đến chết thì cũng mãn nguyện lắm lắm còn hơn khối thằng chưa kịp ăn chơi gì mấy mà đã tạm biệt cõi này

Hungchau88

Tập Tành Ăn Chơi
16/9/19
146
68
36
33
Tphcm
VND
0
Tín dụng
460
Tao ngồi đây viết những lời này mà trong lòng vẫn đéo thể tin đó là sự thật .
Chắc có lẽ trong rphang cũng vài người biết "Nó " . Một thằng bạn già của tao, một thằng dân chơi thứ thiệt. La lết hết những chốn ăn chơi bậc nhất Sài Thành từ Dmax , 166 , MGM đến Rubby , Dragon K . Chắc có lẽ trong đây vài thằng biết nó . Hôm nay tao nhận được tin từ thằng em @Út Trà Kha là nó bị đột quỵ chết cả tháng nay rồi. Đéo thể tin 1 thằng chỉ mới đi được hơn nửa đời người lại ra đi như vậy . Tương lai nó còn dài phía trước. Nếu không có gì có lẽ nó cũng chuẩn bị đi định cư bên Mỹ trong 1 2 năm tới . Nó bỏ anh em , nó bỏ bạn bè mà ra đi .Mới tháng trước nó còn gọi tao đi nhậu bên Tràm Chim để mừng sinh nhật tao , tao bận hôm đó cũng ko ngờ là sau đó đúng 1 ngày sau nó mất . Nó mất mà tao còn không biết , đến khi thằng út nó chụp lại cái bảng cáo phó tao còn đéo tin nữa. Thật sự bây giờ tao vẫn cảm nhất như vừa mất đi 1 thứ gì đó . An nghỉ nhé thằng bạn già , thằng bạn mà chơi luôn luôn đẹp với anh em .Ở bên đó , nếu linh thiêng về phù hộ cho tao và thằng út . tao hiện giờ đang lu bu đám cho thằng em nên 1 2 bữa nữa xong xuôi tao sẽ qua nhà đốt cho mày vài nén nhang cho trọn tình anh em . Yên nghỉ nhé L , một huyền thoại của rphang . Tao sẽ nhớ mày nhiều lắm .
Xin mạng phép cho tui dự đoán , bác muốn nói đến bác " chân đất " à

• Haha
Reactions: Lỗ Trí Thâm

Lỗ Trí Thâm

Checker Tập Sự
26/12/19
1,044
2,316
95
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
3,588
Xin mạng phép cho tui dự đoán , bác muốn nói đến bác " chân đất " à
Chân đất nó chết từ 2 năm trước , chẵng lẽ đội mồ sống dậy . Nó chết mà cứ réo nó hoài sao nó đầu thai . Tối về nó kiếm mày á

• Like
Reactions: Hungchau88

Lỗ Trí Thâm

Checker Tập Sự
26/12/19
1,044
2,316
95
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
3,588
Bác cho tui hỏi , tại sao nó chết đc kô , cũng nghe thông tin này lâu rồi mà kô biết nguyên nhân
Cái chết lãng xẹt . Ăn nhậu xỉn, bỏ đôi dép đi chân không về . Vô tình đạp trúng miểng chai bị phong đòn gánh sùi bọt mép chết . Đúng chết tào lao