KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

PIC Clip Thảo luận Đại gia chi 1 tỷ 9 cho phò làm lại cuộc đời

Lượt xem: 56806

RockandRoll

Checker Tập Sự
10/10/19
1,251
2,110
87
26
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
7,746
ĐỪNG BAO GIỜ CÃI NHAU VỚI NHỮNG KẺ NGU
Có lẽ BBVN nên dừng câu chuyện ở đây . Bye người đàn ông bảo thủ chúc bạn sớm thành công được như chúng tôi 😅 .
Đi ngủ đi ku, chúc những gì em tưởng tượng sẽ thành hiện thực … trong giấc mơ !

RockandRoll

Checker Tập Sự
10/10/19
1,251
2,110
87
26
Ho Chi Minh
VND
0
Tín dụng
7,746
Trc khi hỏi câu đó có coi lại mình ko v??? Có tư cách miệt thị ngta ko??? A thấy cái miệng a muốn gọi ntn nè??? Có ntn thì củng ko ai ăn hết của nhà a, ko ai chửi cha mắng mẹ ko ai kì thị chà đạp a, thì coi lại cách nc của bản thân trc đi
Anh chẳng cần phải coi lại bất cứ điều gì hết, vì những gì anh viết ra là lý lẽ rõ ràng, nếu em đang tức giận vì cách dùng từ của anh thì anh ko thể cản được, và anh vẫn sẽ tiếp tục dùng từ như vậy trong những bài viết tiếp theo. Nếu em nói chuyện biết lễ độ thì có thể anh sẽ suy nghĩ lại.

CôPink SaiGon

Kiều Nữ RPHANG
Hàng RPHANG
14/12/19
1,276
2,925
87
Phan Xích Long, Phú Nhuận
rphangvn.net
VND
84,000
Tín dụng
2,333
Anh chẳng cần phải coi lại bất cứ điều gì hết, vì những gì anh viết ra là lý lẽ rõ ràng, nếu em đang tức giận vì cách dùng từ của anh thì anh ko thể cản được, và anh vẫn sẽ tiếp tục dùng từ như vậy trong những bài viết tiếp theo. Nếu em nói chuyện biết lễ độ thì có thể anh sẽ suy nghĩ lại.
ngứa đít quá a, lễ độ cái lồn què nè, tư tưởng cổ hủ, lối suy nghĩ thì gia trưởng, cách ăn nói có trịch thượng, suy nghĩ thì tiêu cực, kiểu này có nước đầu thai mới hết nha

• Love
Reactions: Nụ Muội Muội

Amen999

Tính Làm Checker
28/4/20
532
586
61
Bình Thạnh
VND
17,000
Tín dụng
3,298
Lý lẽ đàn ông cái loz nè! Mày là đàn ông thì hết dịch ra cafe phân tích cho tao xem mày đàn ông cở nào! Bớt ở trên diễn đàn sex mà cào phím đi! Đàn ông thì hẹn ra 1 bữa gặp mà phân tích! Phân tích mà xàm loz thì tao tát chết mẹ hết! Đàn ông theo định kiến như mày thì ra mấy diễn đàn khác mà chơi!

Min9alo

Checker Tập Sự
1/1/20
711
2,298
91
VN
VND
0
Tín dụng
7,602
Chúc mừng cho em gái. Hy vọng em có cuộc sống tốt đẹp hơn. Trước mắt hãy mừng cho em nó. Còn tương lai sẽ phụ thuộc vào phúc phần của em nó nữa.
1ty9 đi phá 10 cái màng trinh còn được nữa là, lấy chồng tốt

CuLiHaiNgoai

Bắt Đầu Check Gái
13/6/19
122
64
51
30
United States
VND
0
Tín dụng
394
em huyền này thì tao cũng đi rồi. Nói chung là mặt hơi fake nhưng tướng với dáng thì ngon thiệt. Chịu khó chơi :)) e nó nghỉ thì mừng cho nó có điều cũng hơi tiếc:(

Concuchaba96

Bắt Đầu Check Gái
4/2/20
445
357
50
25
Tphcm
VND
0
Tín dụng
2,254
Không có cái ngu nào mà nó ngu tột đỉnh như cái ngu bỏ tiền ra để cho đĩ hoàn lương cả ! vì sao ? vì bản chất của đĩ là yêu nghề, nó làm tất cả vì tiền và nó sẽ chỉ bỏ nghề chỉ khi bởi một lý do ko phải là tiền. Anh em nên nhớ khắc cốt ghi tâm điều này.

Nếu thật sự có đại gia nào đó bỏ 1 tỷ 9 ra cho con đĩ này giải nghệ thì nó giống như đem cát ra lấp biển vậy ! Đối với đĩ điếm tiền đéo bao giờ là đủ đối với tụi nó cả, đĩ điếm là những sinh vật mà lòng tham và sự ích kỷ lớn nhất trên hành tinh này và có thể là cả vũ trụ, vì tiền và vật chất chúng sẵng sàng bán danh dự và đức hạnh.

Ko có gì đảm bảo con đĩ này sẽ ngoan ngoãn yêu thương vị đại gia này lâu dài chứ đừng nói là trọn đời, vì bản năng hypergamy của đàn bà và đặc biệt hypergamy của đĩ là cao khủng khiếp, nó đã bán thân và phẩm hạnh của nó rồi thì khi có một thằng khác ngon hơn nó sẽ sút mày.

Vị đại gia này đã lãng phí 1 tỷ 9 công đức cho một con ác quỷ thay vì cho những việc tạo phước cho đời.

Hãy tìm đọc bài có nên yêu hàng hay ko của tôi để hiểu rõ quan điểm !
Ông vô diễn đàn này, ông bỏ tiền ra đi chơi mà ông nói ngta đĩ này nọ, ông nứng ông cần chịch còn ngta cần tiền đó là trao đổi sòng phẳng, suy nghĩ lạc hậu.

• Like
Reactions: lananhtho

Kojiro

Checker Tập Sự
13/12/18
267
247
83
Saigon
VND
0
Tín dụng
1,006
Kiểu của rockandroll và thớt nên qua x a m vn mà chơi đó. Bên đó hợp hơn đó. Chứ bên này ít người cùng quan điểm lắm. Nói chung diễn đàn nó cũng tự phân loại user đó.

Em nó xạo hay thiệt thì liên quan gì đâu mà xăm xoi. Em nó nghỉ rồi làm lại cũng có sao đâu.

Chúc mừng hạnh phúc cho em nó và cả bạn trai em luôn nha.

Thichmoclop

Checker Tập Sự
15/2/19
656
768
104
30
TpHcm
VND
0
Tín dụng
2,902
Không có cái ngu nào mà nó ngu tột đỉnh như cái ngu bỏ tiền ra để cho đĩ hoàn lương cả ! vì sao ? vì bản chất của đĩ là yêu nghề, nó làm tất cả vì tiền và nó sẽ chỉ bỏ nghề chỉ khi bởi một lý do ko phải là tiền. Anh em nên nhớ khắc cốt ghi tâm điều này.

Nếu thật sự có đại gia nào đó bỏ 1 tỷ 9 ra cho con đĩ này giải nghệ thì nó giống như đem cát ra lấp biển vậy ! Đối với đĩ điếm tiền đéo bao giờ là đủ đối với tụi nó cả, đĩ điếm là những sinh vật mà lòng tham và sự ích kỷ lớn nhất trên hành tinh này và có thể là cả vũ trụ, vì tiền và vật chất chúng sẵng sàng bán danh dự và đức hạnh.

Ko có gì đảm bảo con đĩ này sẽ ngoan ngoãn yêu thương vị đại gia này lâu dài chứ đừng nói là trọn đời, vì bản năng hypergamy của
1t8 bao nhiêu thùng mì nhỉ :pepelmao:
Tuỳ bác mua mục đich ji nữa. Mua để ăn khác, mua làm từ thiện số lương lớn giá khác. Thế làm từ thiện mới nhanh giàu dc.kkk