KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2

Vào Rphang khi nhà mạng chặn?
(đơn giản)
  • Lính Mới Chú Ý : Các thể loại gạ gẫm lấy phí phần lớn đều lừa đảo, đặc biệt cẩn thận với những nick chủ động nhắn tin mời chào phí vào nhóm.
    - Đối tượng lừa đảo:
    Tài khoản ngân hàng Hồ Quốc Chánh và Le Quang Vung
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP PIC Q10 700k Buổi chiều t3 vui vẻ vs tuệ nhi doremon

Lượt xem: 1678

tomjerry000

Đang Bú Sữa Mẹ
14/2/21
24
35
12
31
tp.hcm
VND
0
Tín dụng
217
Lâu r không có dịp ủng hộ bánh nhà doremon nay dc dịp xách con chim ciu đơn quyết đi gặp e tuệ nhi, thật là vãi loz khi tao đọc bài info miêu tả e nó mong manh dễ vỡ thì cứ nghĩ sẽ là một cô bé nhẹ nhàng bẽn lẽn e thẹn tụi mài ạ :Amishock: tính tao thì cứ lấy phòng xong nt e nó là tao lao vào tắm ngay, vừa tắm xong tao nằm xuống giường và mường tượng vẻ đẹp mong manh dễ vỡ mà tao sắp dc chiêm ngưỡng cùng vs âm thanh gõ cửa của 1 cô bé mang chút ngại ngùng e thẹn thì không bọn mài ạ e nó xài chuông cửa :pepelmao: và e ấn nó liên tục r cười hề hề như đứa con. nít y hệt như vẻ ngoài teen xinh + chút nghịch ngợm của ẻ. Vào phòng thì e nó trò chuyện chọc cười tao bon tao âu yếm hun hít như ng yêu, em BJ sâu cực phê đôi mắt cứ nhìn tao gợi dục ( thề là tao muốn quay lại cảnh đấy để rp mà e không cho nên tao chỉ chụp dc vài tấm hình thoáng qua, mà cũng tại bọn tụi mài cứ xin hình mấy ẻ làm rp mà về đéo viết rp nên những rp-er như tao k dc cháy hết mình vs đam mê :pepetusat:)
Xong màn bj thì e nó đeo bao tụi tao đẩy đủ các thế ôi e nó rên to vl rên muốn bể cái phòng làm tao hứng thật sự vs cái độ dâm của e nó ( bác nào thuộc team rên cứ alo em nó mà trải nghiệm :Amismile:
Tổng quan về e nó theo cá nhân tao thì em nào của bánh doremon đều làm tao hài lòng về khoản service đều 9/10 face 8 v1 hệ cam v2 thon gọn với body v3 v4 ổn , da dẻ mịn màng thơm phức 20210406_190255.jpg20210406_185911.jpg20210406_193754.jpgScreenshot_20210407-201709_Messages.jpg

tomjerry000

Đang Bú Sữa Mẹ
14/2/21
24
35
12
31
tp.hcm
VND
0
Tín dụng
217
Mong manh dễ vỡ mà :))))
Bữa có anh khách kia đi cũng quen, mà lỡ sự cố cả 2 mất vui, nó ngồi buồn thiu nhắn tin cho em kiểu không biết anh khách đó có giận em không nữa rồi cả ngày buồn hiu luôn :ngoihut:
Ừa tao cũng gặp sự cố kinh hoàng luôn tao k kể ấy e nó mong.manh dễ vợ thật lúc về tao luyến.tiếc lắm.

E mon hdo.tao đến gặp dc bà trùm h.o mài mặc váy đỏ. Ngồi dưới sảnh lần đầu tiên tao gặp ở ngoài luôn méo biết f không nhưg tao có cảm giác là h.o giọng nói mạnh mẽ lắm nghe kiểu phụ nữ cầm trịch mài làm tao h ơi bị rung zinh mài ạ:shy:

• Haha
Reactions: Doremon